Zabron Singers – Sweetie Sweetie Lyrics

0
Zabron Singers Sweetie Sweetie Lyrics
Zabron Singers – Sweetie Sweetie Lyrics

Zabron Singers Sweetie Sweetie Lyrics

Hatimaye ni leo, ni siku yetu
Siku yetu muhimu, harusi yetu
Uwepo wenu nyote hehee
Kwetu ni kitu

Kwetu ninyi ni ndugu
Leo na kesho

Harusi maua
Ng’ari ng’ari wanapendeza
Leo ni furaha shangwe na furaha

Harusi maua hee
Tabasamu suti na shela
Wacha tufurahi, sote tufurahi

Sweetie, sweetie, sweetie
Haikuwa rahisi
Tufike leo hii

Na hapa tulipo
Ndio siku yetu uuh
Ipo muhimu uuh
Ya harusi

Sweetie, sweetie baby
Haikuwa rahisi
Tufike eeh leo hii

Na hapa tulipo
Ndio siku yetu uuh
Ipo muhimu uuh
Ya harusi

Sasa nyumba moja, mwili mmoja
Kila kitu ni moja, tuwe pamoja
Upendo naongeza, nawe ongeza
Heshima napandisha, tuwe pamoja

Sweetie, sweetie baby
Haikuwa rahisi
Tufike eeh leo hii

Sasa wewe ni mimi
Mimi ni wewe
We ndo mwandani wangu
Rafiki yangu

Sasa wewe ni mimi
Mimi ni wewe
We ndo mwandani wangu
Rafiki yangu

Na wazazi wameona, wakaturuhusu
Kwa furaha wakasema hee
Tumewabariki

Na mwenyezi Maulana
Atatubariki
Tukazae na tulee hehee
Watoto wazuri

Sasa wewe ni mimi
Mimi ni wewe
We ndo mwandani wangu
Rafiki yangu

Sweetie, sweetie, sweetie
Haikuwa rahisi
Tufike leo hii

Na hapa tulipo
Ndio siku yetu uuh
Ipo muhimu uuh
Ya harusi

Sweetie, sweetie baby
Haikuwa rahisi
Tufike eeh leo hii

Na hapa tulipo
Ndio siku yetu uuh
Ipo muhimu uuh
Ya harusi

Sasa nyumba moja, mwili mmoja
Kila kitu ni moja, tuwe pamoja
Upendo naongeza, nawe ongeza
Heshima napandisha, tuwe pamoja

Sweetie, sweetie, sweetie
Haikuwa rahisi
Tufike leo hii

Ya ndoa mengi mengi, tupande nayo
Sweetie nikuheshimu, uniheshimu
Mahaba moto moto, yawe ni wimbo
Kwetu yawe waridi, yakanukie

Walikuwepo, walitamani
Nao wakafunga harusi, wakapalangana
Haikuwezekanaa

Kama si Mungu, tusingefika hapa
Na kufurahi hivi
Na leo ni leo mambo sasa ni mambo

Sweetie, sweetie, sweetie
Haikuwa rahisi
Tufike hee leo hii

Na hapa tulipo
Ndio siku yetu uuh
Ipo muhimu uuh
Ya harusi

Sweetie, sweetie baby
Haikuwa rahisi
Tufike eeh leo hii

Na hapa tulipo
Ndio siku yetu uuh
Ipo muhimu uuh
Ya harusi

Sasa nyumba moja, mwili mmoja
Kila kitu ni moja, tuwe pamoja
Upendo naongeza, nawe ongeza
Heshima napandisha, tuwe pamoja

Na tutakumbushana, kukaa na Mungu
Familia ya Mungu, hujaa upendo
Wema kwa ndugu wote wa pande zote
Tutapendwa na wote hata na Mungu

Written by; Zabron Singers
Released date; 30 November, 2020

Sweetie Sweetie Lyrics Zabron Singers

Zabron Singers Sweetie Sweetie Lyrics English Translation

Finally it is today, it is our day
Our important day, our wedding
Your presence all hehee
To us it is a thing

To us you are brothers
Today and tomorrow

Wedding flowers
They are beautiful
Today is joy and happiness

Wedding flowers hee
Smile suit and shawl
Let us rejoice, let us all rejoice

Sweetie, sweetie, sweetie
It was not easy
Let’s get to it today

And here we are
That’s our day uuh
It is important uuh
For a wedding

Sweetie, sweetie baby
It was not easy
Let’s get to eeh today

And here we are
That’s our day uuh
It is important uuh
For a wedding

Now one house, one body
Everything is one, let’s be together
Love I add, and you add
Respect I raise, let’s be together

Sweetie, sweetie baby
It was not easy
Let’s get to eeh today

Now you are me
I am you
He is my partner
My friend

Now you are me
I am you
He is my partner
My friend

And the parents saw it, they let us
Happily they said hee
We have blessed you

And Almighty Maulana
He will bless us
Give birth and give birth to hehee
Beautiful children

Now you are me
I am you
He is my partner
My friend

Sweetie, sweetie, sweetie
It was not easy
Let’s get to it today

And here we are
That’s our day uuh
It is important uuh
For a wedding

Sweetie, sweetie baby
It was not easy
Let’s get to eeh today

And here we are
That’s our day uuh
It is important uuh
For a wedding

Now one house, one body
Everything is one, let’s be together
Love I add, and you add
Respect I raise, let’s be together

Sweetie, sweetie, sweetie
It was not easy
Let’s get to it today

Of so many marriages, let’s go with it
Sweetie I respect you, respect me
Hot love hot, let it be a song
For us it is a rose, it smells good

They were there, they longed
And they got married, and they got together
It was not possible

If it weren’t for God, we wouldn’t be here
And relaxing like this
And today is today things are now crazy

Sweetie, sweetie, sweetie
It was not easy
Come on today

And here we are
That’s our day uuh
It is important uuh
For a wedding

Sweetie, sweetie baby
It was not easy
Let’s get to eeh today

And here we are
That’s our day uuh
It is important uuh
For a wedding

Now one house, one body
Everything is one, let’s be together
Love I add, and you add
Respect I raise, let’s be together

And we will remind each other, to stay with God
The family of God, is full of love
Kindness to all the brothers round
We will be loved by all, even by God

Leave A Reply